.

This forum is locked: you cannot post, reply to, or edit topics.  This topic is locked: you cannot edit posts or make replies.

» Linh tinh » Thùng rácTham gia thiết kế avatar cho FMviYou cannot reply to topics in this forum

#1nguyenlam101 2011-07-06, 00:03 http://fmvi.org
50,32,5030,20,2045,40,2540,20,2025,35,7050,15,3055,30,4545,30,6055,15,4045,20,45
Trả lời nhanhTham gia thiết kế avatar cho FMvi
Giải thưởng cho tác phẩm được chọn: ( Rất hấp dẫn phải không )
Code:
http://www.www.fmvi.tk/t71-show-like-dislike
---------------------------
BGK : admin - Sét - LyO
_ Những bạn được tham gia phải tự thiết kế và có được những tác phẩm đẹp sẽ duyệt hẳn vô nhóm DS (nếu chưa tham gia nhóm).
---------------------------
Thời gian tham gia : 10/7 -> 10/8
1/ Các bạn ds avatar từ 2 tấm trở lên tùy theo ý tưởng của các bạn nhiều hay ít và file hình là file "png" - kích thước 200x200 hoặc 300x300
2/ Avatar phải phù hợp với diễn đàn
3/ Trong đó có 1 tấm các bạn thiết kế avatar có kèm theo logo
---> [Only admins are allowed to see this link]
để áp dụng vào thiết kế của các bạn. Và những tấm còn lại là làm theo ý tưởng riêng của các bạn (có thể thêm hình hoặc chữ không tùy theo các bạn).
4/ Những tác phẩm thâm gia đăng tại đây - không có spam hay nói j trong đây ngoài dự thi.
----------------------------------
Và khi tất cả xong tớ sẽ đăng làm bầu chọn và qua bên CP tớ xin 1 topic để các bạn khác bầu chọn tác phẩm của bạn coi như là tớ làm xong công việc để ra đi yên tâm hơn. (CP - tớ sẽ xin anh eagle8x trước khi đăng)

----------------------------------
Tác phẩm của tớ làm mẫu thui chứ không tham gia:
* Thiết kế có kèm logo FMvi
[Only admins are allowed to see this link]
* Thiết kế theo ý tưởng

Tác phẩm của Sét

You are not connected. Please login or register

Bài cùng chuyên mục

Tìm kiếm

Tìm theo chủ đề